Granny Escape Scary Game

Granny Escape Scary Game

Phiêu lưu | Game Xpert

Chơi trên PC với BlueStacks - Nền tảng chơi game Android, được hơn 500 triệu game thủ tin tưởng.

Trang đã được sửa đổi vào: May 13, 2026

Chơi Granny Escape Scary Game on PC

Granny Escape Scary Game là một cuộc phiêu lưu kinh dị sinh tồn thót tim, thử thách lòng can đảm, khả năng ẩn nấp và kỹ năng giải quyết vấn đề của bạn bên trong một ngôi nhà ma ám đáng sợ. Bạn tỉnh dậy và bị mắc kẹt trong một dinh thự cũ kỹ, ọp ẹp thuộc sở hữu của một bà già bí ẩn và nguy hiểm, người nghe thấy mọi âm thanh bạn tạo ra. Chỉ còn vài ngày để trốn thoát, bạn phải khám phá những căn phòng tối tăm, lối đi bí mật và cửa khóa trong khi giữ im lặng tuyệt đối và tránh bị phát hiện.

Trò chơi mang đến một bầu không khí căng thẳng đầy hồi hộp, âm thanh rùng rợn và những pha hù dọa bất ngờ khiến người chơi luôn trong trạng thái căng thẳng. Mỗi bước đi đều quan trọng – làm rơi đồ, đi lại quá ồn ào hoặc kích hoạt bẫy và bà già sẽ ngay lập tức đến tìm bạn. Trốn dưới gầm giường, trong tủ quần áo hoặc phía sau đồ đạc để sống sót. Sử dụng chiến lược và sự kiên nhẫn để di chuyển an toàn trong nhà.

Chơi Granny Escape Scary Game trên PC. Rất dễ để bắt đầu

  • Tải và cài đặt BlueStacks trên máy của bạn

  • Hoàn tất đăng nhập vào Google để đến PlayStore, hoặc thực hiện sau

  • Tìm Granny Escape Scary Game trên thanh tìm kiếm ở góc phải màn hình

  • Nhấn vào để cài đặt Granny Escape Scary Game trong danh sách kết quả tìm kiếm

  • Hoàn tất đăng nhập Google (nếu bạn chưa làm bước 2) để cài đặt Granny Escape Scary Game

  • Nhấn vào icon Granny Escape Scary Game tại màn hình chính để bắt đầu chơi

Xem video