Offline FPS Gun Legends
Offline FPS Gun Legends

Offline FPS Gun Legends

Nhập vai

| Moataz a mahmoud

Chơi trên PC với BlueStacks hoặc trên hệ thống đám mây của chúng tôi

  • Tổng quan
  • Tính năng trò chơi
  • Cách chơi

Trang đã được sửa đổi vào: Tháng Chín 21, 2026

Chơi Offline FPS Gun Legends trên PC hoặc Mac

Đưa trò chơi A của bạn đến Offline FPS Gun Legends, trò chơi Nhập vai gây sốt từ Moataz a mahmoud. Tăng cường lối chơi của bạn với hệ thống điều khiển trò chơi chính xác, đồ họa đẹp, FPS cao và các tính năng hàng đầu trên PC hoặc Mac với BlueStacks.

Về trò chơi

Offline FPS Gun Legends mang trải nghiệm bắn súng nhịp độ cao, đậm chất Nhập vai với cả đống thứ để mở khóa và nâng cấp. Game chạy hoàn toàn ngoại tuyến — mở là bắn, không lăn tăn kết nối, tập trung vào kỹ năng và khả năng tùy biến của bạn. Nếu thích ngắm bắn thật chắc tay, bạn có thể trải nghiệm trên PC qua BlueStacks cho thoải mái hơn.

Tính năng trò chơi

  • Nhịp độ cao, bắn đã tay: Các pha đấu súng nhanh, dồn dập, yêu cầu di chuyển linh hoạt và quyết định chớp nhoáng.
  • Chế độ khó linh hoạt: Mỗi màn có 3 mức Dễ/Trung bình/Khó để bạn luyện tay hoặc tự thử thách.
  • Kho vũ khí hơn 70 món: Từ súng bắn tỉa, súng máy, phóng rocket đến cả kiếm ánh sáng – muốn chơi kiểu nào cũng có đồ phù hợp.
  • Phụ kiện tùy chỉnh sâu: Lắp ống giảm thanh, ống ngắm chấm đỏ và nhiều phụ kiện khác để tối ưu sát thương, độ giật, tốc độ ngắm.
  • Tùy biến diện mạo nhân vật: Trang phục, trang bị và skin độc quyền giúp bạn thể hiện cá tính rõ rệt trên chiến trường.
  • Trình tạo skin tích hợp: Tự thiết kế hoa văn, phối màu và xuất hiện với “bộ cánh” do chính bạn dựng nên.
  • Phần thưởng đến từ kỹ năng: Tất cả vật phẩm và phần thưởng đều kiếm được thông qua chơi game; không cần mua gì thêm.
  • Minigame xả stress: Những trò nhỏ vui nhộn đan xen giữa các màn căng não, đổi gió mà vẫn có quà.
  • Ngoại tuyến trọn vẹn: Chơi bất cứ lúc nào, bất cứ nơi nào mà không phụ thuộc kết nối.

Hãy bắt đầu hành trình của bạn ngay bây giờ. Tải xuống các tựa game trên BlueStacks, mời bạn bè của bạn và tiến vào một cuộc phiêu lưu mới.

Tính năng trò chơi

Tối ưu

  • Macros
  • Chế độ reroll
  • Chế độ tiết kiệm
  • Đồng bộ hóa đa phiên bản
  • Tối ưu
Macros

Macros

Tập trung nhiều hơn vào phần thú vị của trò chơi, bỏ qua các khía cạnh tẻ nhạt. Làm chủ Offline FPS Gun Legends với Macro. Ghi lại và hoàn thành các nhiệm vụ đơn điệu mà bạn muốn tự động hóa và phát lại sau này chỉ bằng một lần nhấn phím.
Rerolling

Rerolling

Speed up the rerolling process in Offline FPS Gun Legends Perform multiple summons and keep looking for the best Heroes. Use Multi-Instance sync to replicate the rerolling mechnasim in all instances.
Eco Mode

Eco Mode

Farm in-game resources with ease in Offline FPS Gun Legends. Enable the Farm Mode when running the game in multiple instances. And lower your PC's resource consumption.
Multi Instance Sync

Multi Instance Sync

Với Đồng bộ hóa đa tài khoản, bạn có thể làm nhiều hơn nữa trong Offline FPS Gun Legends. Đồng bộ hóa hành động của bản sao chính và lặp lại chúng trong thời gian thực cho tất cả các bản sao khác. Cứ đồng bộ và để đó, hãy để trò chơi tự hành động
Read More

Cách tải và chơi Offline FPS Gun Legends trên PC (máy tính)

  • Tải xuống và cài đặt BlueStacks trên PC hoặc Mac của bạn

  • Hoàn tất đăng nhập vào Google để đến PlayStore, hoặc thực hiện sau

  • Tìm Offline FPS Gun Legends trên thanh tìm kiếm ở góc phải màn hình

  • Nhấn vào để cài đặt Offline FPS Gun Legends trong danh sách kết quả tìm kiếm

  • Hoàn tất đăng nhập Google (nếu bạn chưa làm bước 2) để cài đặt Offline FPS Gun Legends

  • Nhấn vào icon Offline FPS Gun Legends tại màn hình chính để bắt đầu chơi

video
Watch Video

Yêu cầu hệ thống tối thiểu

Với BlueStacks 5, bạn có thể bắt đầu trên PC đáp ứng các yêu cầu sau.

  • Hệ điều hành

    Microsoft Windows 7 trở lên, macOS 11 (Big Sur) trở lên

  • Vi xử lý

    Bộ xử lý Intel, AMD hoặc Apple Silicon

  • RAM

    ít nhất 4GB

  • HDD

    10GB dung lượng trống

Lưu ý:

* Bạn phải là Quản trị viên trên PC của mình. Cập nhật trình điều khiển đồ họa từ Microsoft hoặc nhà cung cấp chipset.

Offline FPS Gun Legends - Câu hỏi thường gặp

  • Làm cách nào để chơi Offline FPS Gun Legends trên Windows PC và Mac?

    Chơi Offline FPS Gun Legends trên PC hoặc Mac của bạn bằng cách làm theo các bước đơn giản sau.

    • Nhấp vào 'Chơi Offline FPS Gun Legends trên PC' để tải xuống BlueStacks
    • Cài đặt nó và đăng nhập vào Google Play Store
    • Khởi chạy và chơi trò chơi
  • Tại sao BlueStacks là nền tảng nhanh nhất và an toàn nhất để chơi game trên PC?

    BlueStacks tôn trọng quyền riêng tư của bạn và luôn an toàn và bảo mật khi sử dụng. Nó không chứa bất kỳ phần mềm độc hại, phần mềm gián điệp hoặc bất kỳ loại phần mềm bổ sung nào có thể gây hại cho PC của bạn.

    Nó được thiết kế để tối ưu hóa tốc độ và hiệu suất cho trải nghiệm chơi game liền mạch.

  • Yêu cầu đối với PC của Offline FPS Gun Legends là gì?

    Yêu cầu tối thiểu để chạy Offline FPS Gun Legends trên PC của bạn

    • Hệ điều hành: Microsoft Windows 7 trở lên MacOS 11 (Big Sur) trở lên
    • Bộ xử lý: Intel, AMD hoặc Apple Silicon
    • RAM: PC của bạn phải có ít nhất 4GB RAM.
    • HDD: 10GB dung lượng trống.
    • Bạn phải là Quản trị viên trên PC của mình.